Vivo ने लॉन्च केला 50MP कॅमेरा असलेला स्वस्त स्मार्टफोन, मिळेल 5000mAh बॅटरी, जाणून घ्या किंमत

Vivo Y17s ची भारतात किंमत: Vivo ने बजेट सेगमेंटमध्ये एक नवीन स्मार्टफोन लॉन्च केला आहे. या फोनमध्ये 50MP मुख्य लेन्ससह शक्तिशाली कॅमेरा सेटअप आहे. स्मार्टफोनला उर्जा देण्यासाठी 5000mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. हे उपकरण दोन कॉन्फिगरेशन आणि दोन रंग पर्यायांमध्ये येते. तुम्ही हा स्मार्टफोन घ्यावा की नाही ते आम्हाला कळवा.

Vivo ने नवीन स्मार्टफोन Vivo Y17s लॉन्च केला आहे. हा स्मार्टफोन मिड रेंज बजेटमध्ये येतो. कंपनीने ते दोन अनोख्या रंगांच्या पर्यायांमध्ये लॉन्च केले आहे. ब्रँडचे म्हणणे आहे की त्यांचा नवीनतम स्मार्टफोन Vivo Y17s ग्रेटर नोएडा येथील त्यांच्या सुविधेवर तयार करण्यात आला आहे.

या फोनमध्ये 6.65-इंचाचा एलसीडी स्क्रीन आहे, जो वॉटरड्रॉप स्टाइल नॉचसह येतो. यात 5000mAh बॅटरी आहे. कंपनीने या हँडसेटमध्ये AI पॉवर्ड बॅटरी प्रोटेक्शन फीचर दिले आहे. या स्मार्टफोनची किंमत आणि इतर तपशील आम्हाला कळवा.

Vivo Y17s ची किंमत आणि उपलब्धता

Vivo ने हा हँडसेट दोन कॉन्फिगरेशनमध्ये लॉन्च केला आहे. त्याच्या 4GB रॅम + 64GB स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 11,499 रुपये आहे. तर Vivo Y17s च्या 4GB RAM + 128GB स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 12,499 रुपये आहे. तुम्ही ते चकचकीत जांभळ्या आणि वन हिरव्या रंगात खरेदी करू शकता.

अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment