jio चा नवा मोबाईल लाँच, फक्त एवढ्या रुपयात , संपूर्ण वर्षभर फ्री रिचार्ज

Jio Phone 3: नमस्कार मित्रांनो, आजच्या काळात प्रत्येकाला मोबाईल फोनची गरज आहे. स्मार्टफोन असो की कीपॅड, प्रत्येकाला त्याची गरज असते. त्यामुळे रिचार्जिंगचाही मोठा प्रश्न निर्माण झाला आहे. कारण आजच्या काळात टेलिकॉम कंपन्या विविध प्रकारचे रिचार्ज ऑफर करत आहेत आणि काही मागणी करत आहेत तर काही स्वस्त देखील आहेत. पण तुम्ही कोणताही जिओ फोन खरेदी केल्यास त्याचा रिचार्ज जिओ स्पेशल आहे. जे कमी किमतीत रिचार्ज करू शकतात, असे अनेक कीपॅड मोबाईल आहेत जे ५०% कमी किमतीत रिचार्ज करतात.

 

जर तुम्ही Jio Phone 3 विकत घेतला तर हा मोबाईल तुमच्यासाठी खूप चांगला ठरू शकतो. कारण त्यात कमी किमतीत अनेक फीचर्स उपलब्ध आहेत, तुम्हाला फक्त Jio रिचार्जवर सूट मिळेल का?

 

आम्ही तुम्हाला सांगतो की Jio Phone 3 ची सध्याची किंमत 4500 रुपये आहे, परंतु यामध्ये अनेक ऑफर्स देखील देण्यात आल्या आहेत, ज्या तुम्हाला कमी किंमतीत मिळू शकतात. हीच सवलत क्रेडिट कार्डवरही दिली जाऊ शकते. कारण त्यावर सतत बदल घडत असतात, जेंव्हा कराल तेंव्हा सर्व काही जाणून घेऊनच करा. या मोबाईलची स्क्रीन 5 इंच म्हणजेच 12.7 सेंटीमीटर आहे जी खूप चांगली दिसते. यात 64GB अंतर्गत स्टोरेज आणि 2GB रॅम आहे, ज्यामुळे कोणत्याही मोबाईलला जलद चालवणे सोपे होते. त्यामुळे तुम्ही हा मोबाईल खरेदी करू शकता

जिओ फोन ३

 

 

रिलायन्सचा जिओ स्मार्टफोनही बाजारात येऊ लागला आहे. आधी कीपॅड मोबाईल आले, आता स्मार्टफोनही आले आहेत. आणि तुम्हा सर्वांना माहित आहे की जिओ टेलिकॉम कंपनी ही भारतातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी आहे. त्याचे नेटवर्क संपूर्ण भारतात खूप चांगले आहे. आता हे मोबाईल देखील बाजारात लोकप्रिय झाले आहेत, त्यामुळे तुमच्या सर्वांसाठी Jio Phone 3 लॉन्च करण्यात आला आहे जो बाजारात उपलब्ध आहे. तुम्ही ते खरेदी करू शकता, सध्या त्याची किंमत 4500 रुपये आहे जी अतिशय कमी किमतीत उपलब्ध आहे.

 

काहीवेळा यावर ऑफर्स देखील दिल्या जातात, तुम्ही त्याचाही लाभ घेऊ शकता. कारण Jio फोन 500 रुपयांपासून 5000 रुपयांपर्यंत आहेत, तुम्ही तुम्हाला आवडेल ते खरेदी करू शकता. आणि यात सर्वात मोठी गोष्ट म्हणजे जर तुम्ही Jio कीपॅड मोबाईल खरेदी केला तर त्याचा रिचार्ज किंवा Jio Bharat फोन देखील उपलब्ध आहे. त्याचे रिचार्ज देखील स्वतंत्रपणे केले जाते जे अत्यंत कमी खर्चात केले जाते. त्याचा उत्तम वापर केला आहे.

जिओ फोन 3 ची वैशिष्ट्ये

 

Jio आता दरवर्षी नवीन मोबाईल लॉन्च करत आहे ज्यांना बाजारात खूप पसंती दिली जात आहे. आणि लोकांमध्ये याची प्रचंड क्रेझ आहे. कारण स्वस्त दरात मोबाईल मिळाल्यावर प्रत्येकजण तो खरेदी करेल, हे लक्षात घेऊन Jio Phone 3 बाजारात दाखल झाला आहे. ज्यावर अनेक ऑफर्स देखील उपलब्ध आहेत आणि सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे Jio मध्ये रिचार्ज फक्त Jio टेलिकॉम कंपनीच करू शकते.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

तेही तुम्हाला इतर रिचार्जमध्ये मिळणाऱ्या पेक्षा 50% कमी किमतीत. Jio Phone मध्ये तुम्हाला ते 50% कमी दराने मिळते, हा फायदा देखील त्यात दिला जातो. लॉन्च झालेला स्मार्टफोन तुम्हाला 64GB पर्यंत इंटरनल स्टोरेज देतो. हे 2GB रॅमसह देखील प्रदान केले गेले आहे आणि हा 4G कमी मोबाइल आहे जो 4G ला सपोर्ट करेल ज्यामध्ये ब्लूटूथ देखील उपलब्ध आहे. त्यानंतर या मोबाईलची उंची ५ इंच आहे जी सामान्य मोबाईलची आहे. तेही तुम्ही या मोबाईलने खूप चांगला कॅमेरा करू शकता. कारण याच्या कॅमेऱ्याचा दर्जाही खूपच अप्रतिम आहे.

जिओ फोन 3 ची किंमत

Jio Phone 3 ची किंमत सध्या बाजारात ₹ 4500 असल्याचे सांगितले जात आहे, जी आता कमी झाली आहे. त्यामुळे, तुम्ही कमी किमतीत खरेदी करू शकता, त्यानंतरही तुम्ही ते ऑनलाइन केल्यास, तुम्हाला अनेक डिस्काउंट ऑफर दिसतील ज्या तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरू शकतात. त्यामुळे नवीन वर्षाच्या मुहूर्तावरही तुम्हाला ऑनलाइन शॉपिंग प्लॅटफॉर्मवर सवलत दिली जाईल, त्यामुळे तुम्ही आता हा मोबाइल खरेदी करू शकता. जेव्हा तुम्ही ऑफरचा लाभ घेऊ शकता, तेव्हा तुम्हाला ती सुमारे 4000 रुपयांमध्ये मिळावी. लक्षात ठेवा की जेव्हा तुम्ही ते कराल तेव्हा तुम्हाला वेळेच्या ऑफरबद्दल माहिती मिळावी.

Leave a Comment