gold price update अचानक सोने-चांदी स्वस्त झाले जाणून घ्या नवीनतम दर

Gold Price Update देशात सातत्याने सण साजरे केले जात आहेत, दुर्गापूजा, नवरात्री नुकतीच संपली आहे, यानंतर सर्वात मोठा सण दिवाळी येणार आहे आणि धनत्रयोदशीच्या दिवशी लोकांसाठी सोने-चांदी खरेदी करणे सर्वात महत्त्वाचे मानले जाते कारण ते असे मानले जाते की जे धनत्रयोदशी किंवा दिवाळीच्या दिवशी सोने-चांदी खरेदी करतात, त्यांच्या घरी देवी लक्ष्मीचे आगमन होते, जर तुम्हीही आता सोने-चांदी खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी ही सुवर्ण संधी आहे कारण यानंतर तुम्हाला मिळेल. संधी. नाही, यानंतर सोन्या-चांदीचे भाव गगनाला भिडतील, त्यामुळे जर तुम्ही आता लवकर खरेदी केली, तर देशातील सर्व शहरांमध्ये सुरू असलेल्या दिल्ली सराफा बाजारात आज सोने ₹300 ने स्वस्त झाले आहे. 62000 रुपये प्रति 10 ग्रॅमचा दर आहे. सोने उपलब्ध आहे. गेल्या ट्रेडिंग सत्रात सोन्याचा भाव 61700 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर ​​बंद झाला होता. याशिवाय चांदी 500 रुपयांनी मजबूत होऊन 75000 रुपये प्रति 1 किलोवर पोहोचली आहे.

सातत्याने वाढ झाल्यानंतर सोन्याच्या दरात घसरण झाली

 

दर्शन तुम्हाला सांगतो की, आज दिल्लीच्या सराफा बाजारात सोन्या-चांदीचा ओघ आला आहे. दसरा संपल्यानंतर सोन्याच्या दरात वाढ झाली आहे. सततच्या वाढीमुळे सोन्याच्या किमतीत स्थिरता आहे. शनिवारी सोने. पण हे गेले काही दिवस टिकू शकले नाही, रविवारपासून सोन्याला पुन्हा मागणी वाढली आणि आजचे बोलायचे झाले तर सोन्याचा भाव 230 रुपयांनी घसरला आहे.

 

आज सोने किती स्वस्त झाले?

 

 

आज 31 ऑक्टोबर रोजी दिल्लीत 24 कॅरेट सोन्याच्या 10 ग्रॅमची किंमत 62400 रुपये आहे, काल म्हणजेच 24 कॅरेट सोन्याच्या 10 ग्रॅमची किंमत 62630 रुपये होती. जर आपण 22 काह सोन्याच्या 10 ग्रॅमबद्दल बोललो तर आज त्याची किंमत 57200 रुपये आहे तर काल त्याची किंमत 57410 रुपये होती पण आता त्याचे नाव कमी करण्यात आले आहे.

चांदी 1000 रुपयांनी महागली आहे

गेल्या काही दिवसांपासून सोन्याच्या दरात सातत्याने वाढ होत आहे. काही दिवसांपासून चांदीच्या दरात स्थिरता होती. मात्र, शुक्रवारी चांदीचा भाव 500 रुपयांनी घसरून 74,600 रुपये किलो झाला. त्यानंतर चांदीच्या दरात स्थिरता दिसून आली. मात्र आज चांदीच्या दरात वाढ झाली आहे. आज चांदी हजार रुपयांनी महागली आहे. आज चांदीचा भाव 75,600 रुपये प्रति किलो आहे.

नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment