Today news या लोकांच्या बँकेतून महिन्याला ७०० रुपये कट होणार

Today news तुम्ही एफबी किंवा instagram वापरत असाल तर प्रत्येक महिन्याला तुम्हाला 699 रुपये द्यावे लागतील सेवा भारतात लॉन्च केले आहे .

म करायचा असेल तर त्यासाठी तुम्हाला महिन्याला घ्यावे लागेल त्यानुसार तुम्हाला 699 म्हणजे जवळपास सातशे रुपये महिन्याला भरावे लागतील तर आपल्याला काय वाटतं मिठाचा हा निर्णय योग्य का योग्य कमेंट मध्ये कमेंट करा त्याचप्रमाणे इंस्टाग्राम साठी पुढील काही दिवसात होतात.

चार्जेस लागण्याची शक्यता आहे जर तुम्ही रेगुलर अकाउंट वापरत असाल तिच्यासाठी पण चार्जेस लावू शकतात तर अधिक माहितीसाठी तुम्ही नाना फाउंडेशन या वेबसाईटला सर्च करा पुढे त्यांनी सांगितले की मीटर सर्विस अंतर्गत युजर सरकारी आयडियाच्या माध्यमातून आपले अकाउंट व्हेरिफाय करू शकतात .

त्यानंतर इंस्टाग्राम वर देखील आता तुम्हाला पैसे मोजावे लागतील तर आपल्या भारतात तुम्ही बघत असाल सोशल नेटवर्किंग सर्वात जास्त वापरला जातो इंस्टाग्राम फेसबुक साठी पैसे मोजावे लागतील तर तुम्हाला निर्णय योग्य आहे

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment