New Mahindra Bolero महिंद्राने स्वस्त बोलेरो लॉन्च केली, मायलेज आणि किंमत जाणून घ्या

New Mahindra Bolero महिंद्रा बोलेरो ही भारतीय ऑटो क्षेत्रातील एक लोकप्रिय एसयूव्ही आहे जी तिच्या मजबूत बांधणीसाठी, परवडणारी किंमत आणि प्रभावी मायलेजसाठी ओळखली जाते. विश्वसनीय आणि कमी देखभालीचे वाहन शोधणाऱ्यांसाठी SUV हा उत्तम पर्याय आहे. बोलेरो 1493 cc टर्बोचार्ज्ड इंजिनसह येते जे 74.96 bhp पॉवर जनरेट करते. हे केवळ मॅन्युअल ट्रान्समिशनसह उपलब्ध आहे. बोलेरोचे मायलेज सुमारे 20 KMPL आहे. वैशिष्ट्यांच्या बाबतीत, बोलेरो एक इन्फोटेनमेंट सिस्टम, हीटरसह एसी, डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, पॉवर विंडो, सेंट्रल लॉकिंग, कीलेस एंट्री आणि रिमोट फ्युएल लिड ओपनर देते. ही एसयूव्ही इतर अनेक दमदार फीचर्सने सुसज्ज आहे.New Mahindra Bolero

महिंद्रा बोलेरोच्या बेस व्हेरियंटची किंमत 9.78 लाख रुपयांपासून सुरू होते आणि टॉप व्हेरियंटसाठी (एक्स- शोरूम) 10.79 लाख रुपयांपर्यंत जाते. कंपनीने ही SUV तीन व्हेरियंटमध्ये दिली आहे.

महिंद्रा अँड महिंद्रा कंपनीचे भारतातील

SUV सेगमेंटवर वर्चस्व आहे आणि मग ते Mahindra XUV700 असो किंवा थार, या स्थानिक कंपनीच्या SUV चांगल्या प्रकारे विकल्या जातात. या सर्वांमध्ये, महिंद्रा बोलेरो ही अशीच एक एसयूव्ही आहे, जिची छोट्या शहरांमध्ये प्रचंड क्रेझ आहे. आपण असे म्हणूया की बोलेरो ही चांगली लूक आणि फीचर्सने सुसज्ज अशी परवडणारी एसयूव्ही आहे, जी सर्वसामान्यांना आवडते. या SUV मध्ये 7 लोक आरामात बसू शकतात, पण गरज भासल्यास 9 लोक बसू शकतात. जर तुम्ही आजकाल महिंद्रा बोलेरो निओ खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर आज आम्ही तुम्हाला त्याच्या बेस मॉडेलसह सर्व प्रकारांची किंमत आणि मायलेज तपशील सांगत आहोत.New Mahindra Bolero

महिंद्रा अँड महिंद्रा कंपनीचे भारतातील

SUV सेगमेंटवर वर्चस्व आहे आणि मग ते Mahindra XUV700 असो किंवा थार, या स्थानिक कंपनीच्या SUV चांगल्या प्रकारे विकल्या जातात. या सर्वांमध्ये, महिंद्रा बोलेरो ही अशीच एक एसयूव्ही आहे, जिची छोट्या शहरांमध्ये प्रचंड क्रेझ आहे. आपण असे ‘म्हणूया बोलेरो ही चांगली लूक आणि फीचर्सने सुसज्ज अशी परवडणारी एसयूव्ही आहे, जी सर्वसामान्यांना आवडते. या SUV मध्ये 7 लोक आरामात बसू शकतात, पण गरज भासल्यास 9 लोक बसू शकतात. जर तुम्ही आजकाल महिंद्रा बोलेरो निओ खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर आज आम्ही तुम्हाला त्याच्या बेस मॉडेलसह सर्व प्रकारांची किंमत आणि मायलेज तपशील सांगत आहोत.New Mahindra Bolero

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment