Gold Rate Today सोन्याच्या भावात मोठी घसरण! जाणून घ्या आज 10 ग्रॅम सोन्याचा भाव

Gold Rate Today नमस्कार मित्रांनो, लग्नाचा हंगाम संपल्यानंतर तुम्हीही झोपत असाल, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. सध्या सोन्याच्या किमतीत मोठी कपात झाली आहे, त्यामुळे तुम्ही तुमच्याकडून सोने आणि चांदी खरेदी करू शकता. लग्नसराईचा हंगाम संपल्यानंतर सोन्या- चांदीच्या बाजारात पुन्हा गर्दी होऊ लागली आहे. कारण ज्यांचे लग्न पुढील वर्षी होणार आहे ते लोक सोने खरेदीसाठी बाजारात जात आहेत आणि मुबलक प्रमाणात सोने खरेदी करत आहेत.

Gold Rate Today  जर तुम्ही देखील झोपण्याचा किंवा लग्न करण्याचा विचार करत असाल तर तुम्ही योग्य विचार करत आहात. कारण सोन्या-चांदीच्या किमतीत लक्षणीय वाढ झाली आहे, तुम्ही यावेळी चांगल्या किमतीत सोने खरेदी करू शकता. आणि जर तुम्ही ऑनलाइन जाण्याचा विचार करत असाल तर ते देखील चांगले होईल. कारण यावेळी सोन्याच्या किमतीत लक्षणीय घट झाली आहे आणि जर तुम्ही कमी किमतीत ऑनलाइन सोने खरेदी करून पुढच्या वर्षी पाठवले तर 20% फायदा आहे. कारण सोन्याची किंमत एका वर्षात 20% वाढते आणि 5 वर्षात दुप्पट होते.

आजचा सोन्याचा दर

यावेळी जर बाजारात सोने उपलब्ध नसेल तर सर्फरा बाजारानुसार 22 कॅरेट सोन्याचा सध्याचा भाव 56000 रुपये आहे. जे सर्व राज्यांमध्ये थोडे महाग करते. तर 24 कैरेट सोने खरेदी केल्यास सुमारे 63000 रुपये मिळतील आणि त्यात सातत्याने घसरण होत आहे. सोने 62000 रुपये किंवा त्याहूनही कमी दराने उपलब्ध होण्याची शक्यता आहे. जर तुम्ही लोक काही दिवस थांबू शकत असाल तर थांबा कारण तुम्ही कमी किमतीत सोने

खरेदी करू शकता. आता लग्नाचा सिझन 1 महिन्याचा नाही म्हणून ऐकले.

किंमत खूपच कमी असेल आणि जेव्हा जेव्हा सोन्याची किंमत कमी होते तेव्हा लोक अधिक सोने खरेदी करतात आणि ठेवतात आणि जे ऑनलाइन सोने खरेदी करतात. त्यांच्यासाठी ही खूप आनंदाची बातमी आहे की यावेळी ते सोन्याच्या किमतीत मोठी रक्कम गुंतवू शकतात. आणि जेव्हा ते महाग होते तेव्हा तुम्ही ते विकून प्रचंड नफा मिळवू शकता.

आजचे नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment