Lpg gas Update एलपीजी गॅस सिलेंडरच्या दरात पुन्हा मोठी घसरण

Lpg gas Update एलपीजी गॅस सिलिंडरबाबत नुकताच मोठा बदल झाला आहे.भारत सरकार नरेंद्र मोदी यांनी एलपीजी गॅस सिलिंडरच्या दरात मोठा बदल का केला आहे?आजपासून नवा नियम लागू करून एलपीजी गॅस सिलिंडरची नवीनतम किंमत रिलीज झाली आहे जी खूप चांगली बातमी असू शकते, यावेळी एलपीजी गॅस सिलिंडर खूपच स्वस्त करण्यात आला आहे आणि तुम्ही सर्वांनी हा एलपीजी गॅस सिलिंडर कमीत कमी किमतीत खरेदी करून तुमच्या घरापर्यंत नेण्याचा फायदा घ्या, मग आम्ही करू. LPG गॅस सिलिंडर भारतात उपलब्ध आहे, कोणते नवीन नियम लागू केले आहेत, किती पैसे स्वस्त झाले आहेत, संपूर्ण माहिती जाणून घेतल्यास आपण सर्वजण या LPG गॅस सिलेंडरचा लाभ घेऊ.

 

नरेंद्र मोदींनी मोठी धोक्याची घंटा वाजवली आहे.आत्ताच LPG गॅस सिलिंडरची किंमत खूपच स्वस्त करण्यात आल्याचे सांगण्यात येत आहे.आपल्या सर्वांना माहित असेल की सर्व शहरांमध्ये LPG गॅस सिलेंडरची किंमत 1100 रुपयांपेक्षा जास्त आहे. त्यामुळे सर्व लोकांना घरगुती एलपीजी गॅस सिलिंडरचा लाभ घेता येत नव्हता, मात्र आता सर्व लोकांना एलपीजी गॅस सिलिंडरचा लाभ घेता येणार आहे.पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी एलपीजी गॅस सिलिंडरची किंमत स्वस्त केली आहे.

 

एलपीजी गॅस सिलिंडर आता फक्त 483 रुपयांना मिळत आहे. हे कर्ज नुकतेच नरेंद्र मोदींनी दिले आहे. उद्यापासून संपूर्ण दिवाळीपर्यंत एलपीजी गॅस सिलिंडरचा लाभ फक्त 483 रुपयांना मिळत आहे, त्यामुळे सर्वांना तुम्ही लोकांनीही गॅस कनेक्शन घेतले आहे. जर तुमचे नावही गॅस कनेक्शनमध्ये जोडले असेल, तर तुम्ही सर्वजण एलपीजी गॅस सिलिंडरचा लाभ घेऊ शकता आणि तेही फक्त 483 रुपयांमध्ये. एलपीजी गॅस सिलिंडरचा हा लाभ दिला जात आहे. फक्त 10 शहरांमध्ये. कोणती शहरे आहेत ज्यांची यादी जाहीर झाली आहे? तुम्ही सर्व पाहू शकता की कोणती शहरे आहेत जिथे LPG गॅस सिलिंडरचा लाभ दिला जात आहे.

अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment