Gold Price Update आज पुन्हा सोने स्वस्त ..! आताचे सोन्याचे ताजे दर पहा

Gold Price Update  सोने आणि चांदी खरेदी करणाऱ्यांसाठी आज एक आनंदाची बातमी आहे. देशात सोन्या-चांदीच्या दरात मोठी घसरण झाली. अशा परिस्थितीत जर तुम्ही सोने-चांदी खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ते तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरेल. आज तुम्हाला चांगल्या किमतीत सोने-चांदी खरेदी करण्याची संधी आहे. सोने आणि चांदी खरेदी करण्यापूर्वी, तुमच्यासाठी सोने आणि चांदीची सध्याची किंमत जाणून घेणे महत्त्वाचे आहे.

Gold Price Update येथे आम्ही तुम्हाला सोने आणि चांदीच्या नवीनतम दरांबद्दल सांगू. यावरून तुम्हाला कळेल की आज तुमच्या शहरात सोनं-चांदी किती दराने विकली जात आहे.

देशात सोन्या-चांदीच्या किमती किती घसरल्या?

Gold Price Update नमस्कार मित्रांनो, आम्ही तुम्हाला सांगतो की देशात 24 कॅरेट सोन्याचा भाव 820 रुपयांनी घसरून 61,600 रुपये प्रति 10 ग्रॅम झाला आहे. तर 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 56,420 रुपये प्रति 10 ग्रॅम झाला आहे. दरम्यान, चांदीच्या दरातही आज नरमली असून चांदीचा भाव आज प्रतिकिलोमागे 2 हजार रुपयांनी घसरून 71,700 रुपयांवर आला आहे.

आज मल्टीकमोडिटी एक्स्चेंजवरही सोन्याच्या किमतीत घसरण दिसून येत आहे. आज एमसीएक्सवर सोन्याचा भाव 61800 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर उघडला. यानंतर, दुपारी 1:55 च्या सुमारास, MCX वर सोने 161 रुपयांच्या किंचित घसरणीसह 57,820.00 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर व्यवहार करत होते.

चांदीबद्दल बोलायचे झाले तर मल्टी कमोडिटी एक्सचेंजवर आज ते 72539.00 रुपये प्रति किलोवर उघडले. यानंतर दुपारी 1.55 च्या सुमारास चांदी 48 टक्क्यांनी घसरून 72,470 रुपये प्रति किलो झाली.Gold Price Update

आजचे सोन्याचे नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment