Jio Recharge Plan:जिओने एक नवीन रिचार्ज प्लॅन जारी केला आहे, आता तुम्हाला रिचार्जमध्ये दरमहा इतके मिळेल, सर्व काही पूर्णपणे विनामूल्य आहे.

Jio Recharge Plan नमस्कार मित्रांनो, जिओ टेलिकॉम कंपनी नेहमीच आपल्या ग्राहकांसाठी नवीन रिचार्ज योजना लंच करते ज्यामुळे अनेकजण आनंदी असतात. आज प्रत्येकजण कमी किमतीत 4G किंवा 5G स्मार्टफोन वापरतो हे जिओचे योगदान आहे. कारण जेव्हा त्याने 4G लाँच केले तेव्हा त्याने संपूर्ण देशात खळबळ उडवून दिली आणि प्रत्येकजण नेट न पाहता दिवसभर त्याचा वापर करतो, जेणेकरून आता ते सर्व काही विनामूल्य पाहू शकतील. त्यामुळे पुन्हा एकदा जिओ तुमच्या सर्वांसाठी खूप आनंदाची बातमी घेऊन आले आहे. तुम्ही देखील Jio सिम वापरत असाल तर तुम्ही कुठेही अमर्यादित 5G डेटा वापरू शकता.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की Jio SIM ही आज भारतातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी आहे जी Reliance Jio म्हणून ओळखली जाते. तिचा रिचार्ज खूप स्वस्त आहे. तुम्ही Jio फोन वापरत असाल तर तुम्ही तो आणखी कमी किमतीत रिचार्ज करू शकता. कारण सध्या जिओचे असे अनेक प्लॅन आहेत, जे खूप कमी किमतीत मासिक ते वर्षभराचे रिचार्ज प्लॅन ऑफर करत आहेत. तुम्ही 299 रुपयांचा रिचार्ज केल्यास, तुम्हाला 28 दिवसांसाठी सर्व काही पूर्णपणे मोफत मिळेल.

त्यासह तुम्ही दररोज 2GB च्या उत्तरेचा वापर करू शकता. अमर्यादित 5G उत्तर वापरेल. कारण सध्या संपूर्ण देशात 5G डेटा मोफत उपलब्ध करून दिला जात आहे आणि तुम्हाला दररोज 100 एसएमएस मिळतील जे तुम्ही कुठेही पाठवू शकता. त्यामुळे ही ऑफर तुमच्यासाठी खूप छान आणि आश्चर्यकारक असेल.

जिओ रिचार्ज प्लॅन

आजच्या काळात जिओ टेलिकॉम कंपनीचे नेटवर्क शहरापासून ग्रामीण भागात अतिशय वेगाने धावते. यामुळे NMP पूर्ण झाल्यानंतर प्रत्येकजण Jio वर येत आहे किंवा अधिक लोक Jio सिम वापरत आहेत. कारण त्याचा रिचार्ज प्लान अतिशय स्वस्त दरात उपलब्ध आहे, जर तुम्ही रु. 186 चे रिचार्ज केले तर तुम्हाला उद्या अमर्याद आवाज मिळेल. त्यासोबत तुम्हाला 1GB किंमतीत डेटा देखील दिला जाईल जो तुम्ही वापरू शकता. कारण ही ऑफर बरीच लोकप्रिय आहे आणि अधिक लोक या प्रवासाचा वापर करतात.

यासोबतच तुम्हाला दररोज १०० एसएमएस देखील दिले जातील. कारण या 1GB प्रति दिन रिचार्ज आणि 28 दिवसांच्या वैधतेसह, तुम्ही इतर टेलिकॉम कंपन्यांमध्ये रिचार्ज कराल. त्यामुळे तुम्हाला ₹200 पेक्षा जास्त पैसे द्यावे लागतील. त्यामुळे ही ऑफर तुमच्या सर्वांसाठी खूप चांगली असेल.

₹२१९ चा जिओ रिचार्ज प्लॅन

एकीकडे, जिओकडे एक उत्तम ऑफर आणि एक उत्तम रिचार्ज प्लॅन आहे, तो म्हणजे 219 रुपयांचा रिचार्ज ज्यामध्ये तुम्हाला मिळेल. 14 दिवसांची संपूर्ण वैधता ज्यामध्ये तुम्हाला दररोज 3GB डेटा दिला जाईल. जर तुम्ही इंटरनेटचा जास्त वापर करत असाल तर हा रिचार्ज तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरू शकतो.त्यानंतरही तुम्हाला 2GB डेटा दिला जाईल.

 

जर तुम्ही दररोज 3GB वापरत असाल तर तुम्हाला 2GB डेटा मिळेल. तुम्ही ते 14 दिवस कधीही वापरू शकता. केवळ अमर्यादित आवाजच नाही तर तुम्हाला दररोज १०० एसएमएस आणि तुमच्या स्मार्टफोनचा रिचार्ज देखील दिला जाईल. त्यामुळे तुम्ही ते कधीही कोणत्याही मोबाइलवर कुठेही वापरू शकता. आणि जिओचे सर्व मोबाईल अॅप्स. हे विनामूल्य वापरले जाऊ शकते ज्यामध्ये Jio TV, Jio Cinema महत्वाचे आहेत.

 

₹१,०९९ जिओ रिचार्ज प्लॅन

Jio कडून आणखी एक उत्तम ऑफर आहे ज्यामध्ये तुम्हाला Netflix चे रिचार्ज देखील मिळेल. हे रिचार्ज करण्यासाठी तुम्हाला 1099 रुपयांचा रिचार्ज प्लॅन करावा लागेल. ज्यामध्ये तुम्हाला 84 दिवसांसाठी दररोज 2GB उत्तर दिले जाईल जे तुम्ही कधीही वापरू शकता. त्यासोबत तुम्हाला दररोज 100 एसएमएस दिले जातील आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंगसह 5G डेटा वापरू शकता.

 

नेटफ्लिक्सचे मोबाइल ओटीटी सबस्क्रिप्शन उपलब्ध असेल आणि जिओ सिनेमाचे सबस्क्रिप्शनही मोफत दिले जाईल. तुम्हाला जिओ टीव्ही पाहायचा असला तरी तो तुम्हाला मिळेल. कारण तुम्ही जिओचे सर्व अॅप्स मोफत वापरू शकता, तर ही ऑफर तुमच्यासाठी आणखी चांगली ठरू शकते. कारण तुम्ही Netflix चे 3 महिने रिचार्ज केल्यास. मोबाईल सबस्क्रिप्शनसाठी, तुम्हाला सुमारे ₹ 450 भरावे लागतील. त्यामुळे या रिचार्जमध्ये तुम्हाला हा लाभ दिला जात आहे.

 

₹१२३ चा जिओ रिचार्ज प्लॅन

जर तुम्ही Jio Bharat फोन वापरत असाल तर त्याचा रिचार्ज प्लान खूपच स्वस्त आहे. कारण 123 रुपयांमध्ये, सर्वकाही 28 दिवसांसाठी पूर्णपणे विनामूल्य असेल. तुम्ही Jio Bharat वापरकर्ते असल्यास, तुम्ही अमर्यादित व्हॉइस कॉल करू शकता. त्यासोबत, जिओ सबस्क्रिप्शन देखील दिले जाईल आणि तुम्हाला दररोज 0.5 जीबी डेटा मिळेल जो तुम्ही वापरू शकता. त्यामुळे Jio बात फोनसाठी ही ऑफर खूपच स्वस्त आहे.

₹895 जिओ रिचार्ज प्लॅनचे माहितीसाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment