GOLD PRICE TODAY : आज सोन्याच्या भावात मोठी घसरण !14 ते 24 कॅरेट सोन्याचा सध्याचा भाव

GOLD PRICE TODAY :भारतातील सर्व सोने खरेदीदार आणि विक्रेत्यांसाठी सोशल मीडियाच्या माध्यमातून नुकतीच एक मोठी बातमी समोर आली आहे. तुम्हीही सोने खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्हाला या बातमीची संपूर्ण माहिती मिळेल. मीडिया रिपोर्ट्स आणि सूत्रांकडून मिळालेली माहिती, आज भारतीय सराफा बाजारात सोन्याच्या किमतीत लक्षणीय घट झाली आहे, तर चला आज कोणत्या लेखात पुढे जाऊया आणि यावेळी भारतातील सोन्याच्या किंमतीबद्दल जाणून घेऊया. पूर्ण वाचा. सोन्याचा सध्याचा भाव काय आहे आणि सोन्याचा भाव किती रुपयांनी घसरला आहे याची संपूर्ण माहिती मिळवण्यासाठी लेख.

सोने स्वस्त झाले

GOLD PRICE TODAY तुम्हा सर्वांच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की आपल्याकडे सोन्याचे दागिने घालण्याची प्रदीर्घ परंपरा आहे आणि त्यामुळेच येथे सोन्याच्या दागिन्यांना मोठी मागणी आहे.सोन्याचे दागिने खरेदी करण्यासाठी लोक सोन्याच्या किमतीकडे पाहतात. चला घसरण्याची वाट पाहूया. आजच्या अहवालानुसार, भारतात सोन्याच्या किमतीत लवकरच मोठी घसरण होऊ शकते, मात्र ही घसरण किती रुपयांची होईल याचे आकडे अद्याप स्पष्ट झालेले नाहीत.

आज सोन्याचा भाव किती आहे?

जर तुम्हाला आज सोने खरेदी करायचे असेल तर तुम्हाला आजच्या सोन्याच्या किमतीची संपूर्ण माहिती जाणून घ्या.आम्ही तुम्हाला सांगतो की भारतात साधारणपणे 24 कॅरेट आणि 22 कॅरेट सोन्याची खरेदी-विक्री केली जाते, त्यामुळे सर्वप्रथम आपण 24 कॅरेट खरेदी करू आणि नंतर 22 कॅरेट. सोन्याच्या किमतीवर नजर टाकूया, आम्ही तुम्हाला सांगतो की सध्या 24 कॅरेट शुद्ध सोन्याची किंमत ₹ 61230 प्रति 10 ग्रॅम आहे, तर 22 कॅरेट शुद्ध सोन्याची किंमत ₹ 55230 प्रति 10 ग्रॅम आहे. किमतीत तुम्ही भारतात कुठेही सोने खरेदी करू शकता.

सोन्याची किंमत अशा प्रकारे तपासा

GOLD PRICE TODAY जर तुम्हाला सोन्याचे सध्याचे भाव आणि येणारी वाढ आणि घसरण दररोज घरी बसून तुमच्या मोबाईलद्वारे जाणून घ्यायची असेल, तर त्यासाठी तुम्ही Big bajar.com ही अधिकृत वेबसाइट उघडली पाहिजे. या वेबसाइटवरून तुम्ही हे तपासू शकता. दररोज सोन्याची किंमत. तुम्ही संपूर्ण माहिती पाहू शकता. याशिवाय, तुम्ही Google वर Gold Price Today शोधून देखील संपूर्ण माहिती पाहू शकता. धन्यवाद.

आजचे नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment