Cheapest Electric Scooter फक्त ₹ 26,500 मध्ये खरेदी करा, एका चार्जवर 80 किमी पेक्षा जास्त धावेल

Cheapest Electric Scooter भारतातील सर्वात स्वस्त इलेक्ट्रिक स्कूटर 2023: जसे आपण सर्व जाणतो की आता आपला भारत ई-वाहन उद्योगात खूप वेगाने विकसित होत आहे. आपल्या भारतातील अनेक नामांकित कंपन्या आता फक्त इलेक्ट्रिक वाहने बनवत आहेत. आता प्रत्येक भारतीय नागरिक फक्त इलेक्ट्रिक वाहने खरेदी करत आहे. कारण पेट्रोल आणि डिझेलवर चालणाऱ्या वाहनांची किंमत खूप जास्त असते हे आपणा सर्वांना माहीत आहे. पण पैसे फक्त इलेक्ट्रिक वाहनांच्या खरेदीवर खर्च होतात, त्यानंतर तुमचे पैसे वाचतात.

Cheapest Electric Scooter तर आजच्या या छान लेखात आम्ही आजपर्यंतची सर्वात स्वस्त इलेक्ट्रिक स्कूटर आणली आहे जी फक्त 26,500 रुपयांमध्ये उपलब्ध असेल. ही इलेक्ट्रिक स्कूटर तुम्हाला कुठून मिळेल हे देखील आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत. आम्ही तुम्हाला या लेखात लिंक देखील देऊ. चला तर मग जाणून घेऊया या सर्वात स्वस्त इलेक्ट्रिक स्कूटरबद्दल. जर तुम्हाला ही इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करायची असेल तर कृपया लेख शेवटपर्यंत वाचा…

एका चार्जवर 80 किलोमीटर धावेल

जसे की आम्ही तुम्हाला आधीच सांगितले आहे की हे भारतातील आत्तापर्यंतचे सर्वात स्वस्त आहे जे तुम्हाला फक्त 26500 रुपयांच्या किमतीत 80 किलोमीटरपर्यंतची रेंज प्रदान करण्यास सक्षम आहे. कंपनीने या इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये लीड अॅसिड प्रकारचा बॅटरी पॅक दिला आहे.

जे या इलेक्ट्रिक स्कूटरला 80 किलोमीटरची पूर्ण रेंज देण्यास सक्षम आहे. जर आपण या इलेक्ट्रिक स्कूटरच्या चार्जिंग वेळेबद्दल बोललो, तर ही इलेक्ट्रिक स्कूटर 4 ते 5 तासात पूर्ण चार्ज होते.

तुम्हाला उत्तम मोटर आणि वेग मिळेल

या इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये तुम्हाला ३०० वॅटची BLDC मोटर मिळेल. जे या इलेक्ट्रिक स्कूटरला जबरदस्त पॉवर देण्यास सक्षम असेल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ही इलेक्ट्रिक स्कूटर कमी गतीची इलेक्ट्रिक स्कूटर आहे आणि तुम्हाला ती चालवण्यासाठी कोणत्याही नोंदणी किंवा परवान्याची गरज नाही.

तुम्ही ही इलेक्ट्रिक स्कूटर फक्त ऑनलाइन ऑर्डर करू शकता. आम्‍ही तुम्‍हाला पुढे सांगू आणि तुम्‍हाला ही इलेक्ट्रिक स्‍कुटर जिथून ऑनलाइन खरेदी करू शकता त्याची लिंक देखील देऊ. या इलेक्ट्रिक स्कूटरचा टॉप स्पीड 25 किलोमीटर प्रति तास आहे.

किंमत

Cheapest Electric Scooter या इलेक्ट्रिक स्कूटरची किंमत प्रत्येकाच्या बजेटमध्ये आहे. प्रत्येकजण ही इलेक्ट्रिक स्कूटर आरामात खरेदी करू शकतो कारण या इलेक्ट्रिक स्कूटरची किंमत 5G स्मार्टफोनपेक्षा कमी आहे. या इलेक्ट्रिक स्कूटरची किंमत फक्त 26,500 रुपये आहे. जे तुम्ही येथून ऑनलाइन ऑर्डर करू शकता. ऑनलाइन ऑर्डर करण्यासाठी येथे क्लिक करा .

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा 

Leave a Comment