e shram card list सर्व गावातील श्रम कार्ड यादी जाहीर, मिळणार 2 लाख रुपये तेही 1 दिवसात बँक

ई श्रम कार्ड सप्टें लिस्ट 2023: सध्या असंघटित क्षेत्रात काम करणाऱ्या करोडो कामगारांची लेबर कार्ड बनवली आहे! आणि त्याला लेबर कार्डद्वारे वेळोवेळी लाभ मिळत आहेत. श्रमिक कार्डधारकांना अनेक प्रकारचे फायदे दिले जातात. केंद्र सरकार आणि राज्य सरकार दोघेही ई श्रम कार्डधारकांना लाभ देतात. अशा परिस्थितीत तुम्हाला श्रम कार्ड पेमेंट लिस्ट बघायची आहे का?

सर्व गावातील श्रम कार्ड यादी 2023

इतर कामगारांप्रमाणे, जर तुम्हालाही श्रम कार्ड पेमेंट लिस्ट पहायची असेल, तर ई श्रम कार्ड पेमेंट लिस्ट पाहण्यासाठी हा लेख पूर्णपणे वाचा. या लेखाखाली, आम्ही तुम्हाला लेबर कार्ड पेमेंट लिस्ट आणि आजच्या विषयाशी संबंधित संपूर्ण माहिती देऊ. आजच्या महत्त्वाच्या माहितीसह विलंब न करता सुरुवात करूया.

(ई-श्रम कार्डचे पैसे कसे पहावे?) ई-श्रम कार्डचे पैसे कसे पहावे?

पेमेंटची स्थिती तपासण्याच्या प्रक्रियेतील लेबर कार्ड ही पहिली पायरी आहे.

तुम्हाला अधिकृत वेबसाइट उघडावी लागेल.

आता तुम्हाला होम पेजवर अनेक पर्याय दिसतील.

बाजूला तुम्हाला मेंटेनन्स अलाऊन्स स्कीमचा पर्याय दिसेल, त्यावर क्लिक करा.

आता तुम्हाला नोंदणीकृत मोबाईल क्रमांक टाकावा लागेल.

त्यानंतर तुम्हाला सर्च बटणावर क्लिक करावे लागेल.

आता तुम्हाला पेमेंट स्टेटस दिसेल.

सर्व गावातील श्रम कार्ड यादी 2023

Leave a Comment