Jio 5G Smartphone Reliance Jio ने जगातील सर्वात स्वस्त 5G मोबाईल लॉन्च केला

Jio 5G Smartphone Reliance जिओ 5G स्मार्टफोन: रिलायन्स जिओ जगातील सर्वात स्वस्त 5G मोबाइल लॉन्च करत आहे .अशा परिस्थितीत रिलायन्स जिओ देखील आपला 5G फोन बाजारात आणणार आहे, ज्याचे फीचर्स समोर आले आहेत.

Jio चा हा 5G मोबाईल भारताचा बजेट स्मार्टफोन असणार आहे. जर तुम्हाला या मोबाईलची पहिली झलक पहायची असेल तर आमची ही पोस्ट वाचत राहा.

आम्हाला कळू द्या की Jio 5G स्मार्टफोनचा पहिला फोटो समोर आला आहे. त्याच वेळी, या डिवाइसचे फोटो आणि किंमत आणि रिलीज डेटबद्दल काही माहिती समोर आली आहे, ज्याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत. चला तर मग जाणून घेऊया…..Jio 5G Smartphone

जर आपण या स्मार्टफोनच्या कॅमेऱ्याबद्दल बोललो तर तुम्हाला या स्मार्टफोनमध्ये ! -मेगापिक्सल फ्रंट कॅमेरा आणि मागील बाजूस 13-मेगापिक्सल आणि 2- मेगापिक्सलचा डबल कॅमेरा पाहायला मिळेल. तसेच या स्मार्टफोनमध्ये चिपसेटचा वापर करण्यात आला आहे.

जर आपण Jio 5G स्मार्टफोनच्या डिझाईनबद्दल बोललो तर तुम्हाला त्यात अनेक चांगले फीचर्स पाहायला मिळतील. मोबाइलच्या पुढील भागात HD+ रिझोल्यूशनसह 6.5-इंचाचा IPS LCD डिस्प्ले असेल. त्याच वेळी, स्मार्टफोनच्या मागील बाजूस ड्युअल- सिस्टम असू शकते.

स्मार्टफोनमध्ये 5000 MH बॅटरी आणि 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्ट पाहायला मिळतो. ड्युअल सिम स्लॉट, मायक्रो एसडी कार्ड आणि 5G बँडसह देखील सपोर्ट करते.

स्मार्टफोनच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर, कंपनीकडून अद्याप कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. पण अशी अपेक्षा आहे की Jio Phone 5G ची किंमत ₹ 10000 पेक्षा कमी असेल आणि हा भारतातील सर्वात बजेट फोन स्मार्टफोन असणार आहे.Jio 5G Smartphone

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment