ration card आता मोबाईल वर फॉर्म भरा आणि २ मिनिटात राशन कार्ड मिळवा….

ration card आता मोबाईल वर फॉर्म भरा आणि त्वरीत राशन कार्ड मिळवा….

तसेच तुम्हाला अर्ज कसा करावा, शिक्षण काय वयाची अट , फी किती आहे अधिकृत संकेतस्थळ , अर्ज ऑनलाईन करण्याची 🖇️ लिंक ही सर्व माहिती आपल्याला या पोस्ट मध्ये भेटेल. फॉर्म भरण्याआधी सविस्तर PDF/ नोकरीची जाहिरात वाचा

रेशनकार्ड एजंट्सना रोख रक्कम आणि सहाय्यक कागदपत्रे देण्याच्या पण महिना उलटूनही कार्ड मिळत नसल्याच्या तक्रारी आता संपल्या पाहिजेत. अन्न व नागरी पुरवठा आणि ग्राहक संरक्षण विभागामार्फत रहिवाशांना ऑनलाईन शिधापत्रिका जारी करण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्यात आली आहे. याचा परिणाम म्हणून बनावटगिरीलाही चाप बसला आहे….

तुमच्या स्थानिक सरकारी सेवा केंद्राला भेट द्या किंवा संलग्न केलेल्या सर्व आवश्यक कागदपत्रांसह ऑनलाइन अर्ज करा. रु.च्या दरम्यानच्या किमतीसाठी. 50 आणि रु. 100, त्यासाठीचे अर्ज ऑनलाइन भरले जातील. त्यानंतर संबंधित व्यक्तीला त्यांचे रेशन कार्ड फक्त 30 दिवसात मिळेल. याव्यतिरिक्त, ते डुप्लिकेट किंवा वेगळे रेशन कार्ड जारी करणे, नाव हटवणे किंवा जोडणे आणि नवीन रेशन कार्ड जारी करणे यासाठी सेवा देते आहे…

आता मोबाईल वर फॉर्म भरा आणि त्वरीत राशन कार्ड मिळवा….

तसेच तुम्हाला अर्ज कसा करावा, शिक्षण काय वयाची अट , फी किती आहे अधिकृत संकेतस्थळ , अर्ज ऑनलाईन करण्याची 🖇️ लिंक ही सर्व माहिती आपल्याला या पोस्ट मध्ये भेटेल. फॉर्म भरण्याआधी सविस्तर PDF/ नोकरीची जाहिरात वाचा

रेशनकार्ड एजंट्सना रोख रक्कम आणि सहाय्यक कागदपत्रे देण्याच्या पण महिना उलटूनही कार्ड मिळत नसल्याच्या तक्रारी आता संपल्या पाहिजेत. अन्न व नागरी पुरवठा आणि ग्राहक संरक्षण विभागामार्फत रहिवाशांना ऑनलाईन शिधापत्रिका जारी करण्याची सुविधा उपलब्ध करून देण्यात आली आहे. याचा परिणाम म्हणून बनावटगिरीलाही चाप बसला आहे….

तुमच्या स्थानिक सरकारी सेवा केंद्राला भेट द्या किंवा संलग्न केलेल्या सर्व आवश्यक कागदपत्रांसह ऑनलाइन अर्ज करा. रु.च्या दरम्यानच्या किमतीसाठी. 50 आणि रु. 100, त्यासाठीचे अर्ज ऑनलाइन भरले जातील. त्यानंतर संबंधित व्यक्तीला त्यांचे रेशन कार्ड फक्त 30 दिवसात मिळेल. याव्यतिरिक्त, ते डुप्लिकेट किंवा वेगळे रेशन कार्ड जारी करणे, नाव हटवणे किंवा जोडणे आणि नवीन रेशन कार्ड जारी करणे यासाठी सेवा देते आहे…

Leave a Comment