Ola S1 Pro हा सदेश सर्वात जास्त परफॉरमेंस का स्कूटर आहे

Ola S1 Pro ओला इलेक्ट्रिक भारत ची सर्वात जास्त इलेक्ट्रिक व्हीकल ब्रॅंड स्कूटर लोग अधिक पसंद करत आहेत . हा ब्रँड तुमचा सर्वोत्कृष्ट प्रीमियम S1 प्रो का नया जनरेशन लांच केला आहे ज्याला लोक के काफी पसंद आहेत. या स्कूटरमध्ये मिल जाती आहे 11kW ची पीक पावर आणि 195 किलोमीटरची लम्बी सीमा जो हा देश का सर्वोत्तम हाई-परफॉरमेंस इलेक्ट्रिक स्कूटर आहे. येथे येत आहात हे स्कूटर बद्दल पूर्ण गोष्ट व चुचत आहेत हे ईएमआय प्लान.

ओला S1 प्रो इलेक्ट्रीक स्कूटर एक हाई-परफाॅरमेंस इलेक्ट्रीक व्हीकल हैमे तुमची जाती आहे एक 5000W की BLDC हबमाटेड मोटर त्याच्यासोबत जुडी आहे एक पावरफुल 4kW लिथियम-आयन बॅटरीमधून. स्कूटर त्याची मोटर के साथ देते 11kW ची पीक पावर जो ती 120 किलोमीटर प्रतिघंटे की टॉप स्पीड देते.

वहीं तुमची बॅटरी देता येते 195 किलोमीटरची वाढीव श्रेणी एक बार पूर्ण भरणे. कंपनी या इलेक्ट्रिक स्कूटरला एक फास्ट चारही देते जे फक्त 5 घंटांमध्ये पूर्ण करते. जर तुम्हाला एक हाई परफॉरमेंस इलेक्ट्रीक स्कूटर बोर्ड आहे तो तुमच्यासाठी पुढे एक ऑप्शन बनवू शकतो.

बढिया प्रीमियम फीचर

ओला एस1 प्रोजनरेशन 2 इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये तुम्हाला सर्व एडवांस टेक्नोलॉजी फीचर जो स्कूटर कॉक लुप्रीमॅक देते. तुम्हाला तुमची जात आहे एक 7 इंच की टचस्क्रीन इंफोटेनमेंट डिस्प्ले तुमच्या मोबाइलला कनेक्ट करा सर्व अपडेट करू शकता. सोबत ही तुम्हाला मिलते तीन राइडिंग, पुश बटन स्टार्ट, कीलेस एन्ट्री, रिवर्स मोड, क्रूज कण्ट्रोल, एलईडी लाइट, डिस्क ब्रेक, एलाय व्हील आणि बरेच काही वाढीव फीचर.

जाणून घ्या त्याची किंमत आणि ईएमआय प्लान

Leave a Comment