Solar Generator : लाइटशिवाय चालणार 24 तास पंखा, कुलर, टीव्ही किंमत फक्तं एवढी

Solar Power Generator : सरकार सौरऊर्जेचा वापर मोठ्या प्रमाणावर करत आहे, पण देशांतर्गत पातळीवर ती वापरण्याचे धाडस कमी आहे कारण त्यासाठी खूप खर्च येतो.सत्य हे आहे की सोलर पॅनलपासून वीज बनवण्याचे काम खूप महाग आणि त्रासदायक आहे, परंतु आता तुम्हाला तुमच्या घरचे वीज बिल कमी करायचे आहे.जर तुम्हाला तुमची घरातील उपकरणे सौरऊर्जेद्वारे चालवायची असतील तर तुम्हाला आता लाखो रुपये खर्च करण्याची गरज नाही. फक्त काही हजार रुपये खर्च करून तुम्ही तुमच्या घरात सोलर पॅनल बसवू शकता आणि सौरऊर्जेचा लाभ घेऊ शकता.

👉👉 किंमत पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈👈

पोर्टेबल सोलर जनरेटर ( Portable Solar Generator ) :-

आपण ज्या पोर्टेबल सोलर जनरेटरबद्दल बोलत आहोत त्याचे नाव आहे SR Portables Solar Generator. हे सौर उर्जा जनरेटर तुम्हाला तुमच्या घरातील सर्व उपकरणांसाठी वीज पुरवठा प्रदान करण्यास सक्षम आहे.तुम्हाला तुमचा पंखा, टीव्ही, संगणक किंवा इतर इलेक्ट्रॉनिक उपकरणे चालवायची असतील, या सौरऊर्जा जनरेटरचा solar generator वापर केल्याने तुम्हाला या सर्व गोष्टी चालवण्यास मदत होईल. त्याचा आकार खूपच लहान आहे ज्यामुळे ते एका ठिकाणाहून दुसऱ्या ठिकाणी सहज वाहून नेले जाऊ शकते.

त्याचा एक मोठा फायदा म्हणजे तो तासन्तास पॉवर बॅकअप power backup देण्यास सक्षम आहे. जेव्हा तुमच्या इलेक्ट्रिक ग्रिडमधून पुरवठा थांबतो. तरीही तुम्ही या सौर उर्जा जनरेटरचा वापर करून तुमची उपकरणे चालवणे सुरू ठेवू शकता. यामुळे तुम्हाला तुमच्या दैनंदिन कामात कोणत्याही अडथळ्याचा सामना करावा लागणार नाही आणि तुम्ही नेहमी सक्रिय राहाल.

स्वस्तात खरेदी करा पोर्टेबल सोलर जनरेटर :-

एसआर पोर्टेबल्स सोलर जनरेटरचा वापर वीज पुरवठा करण्यासाठी सहज करता येतो, हा 130 वॅट क्षमतेचा पोर्टेबल सोलर जनरेटर आहे. शिवाय, यात 2 एसी कनेक्टर पोर्ट आहेत जे 100 वॅट्सचे एसी आउटपुट प्रदान करतात.या सौर जनरेटरसह, तुम्हाला एक Li-Ion बॅटरी पॅक मिळेल जो तुम्हाला दीर्घकाळ वीज पुरवतो. याव्यतिरिक्त, हे एक शक्तिशाली एलईडी लाइट देखील प्रदान करते. जे कॅम्पिंग ट्रिपसाठी किंवा आपल्या घरच्या गरजांसाठी उपयुक्त ठरते Solar Power Generator.

👉👉 किंमत पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈👈

Leave a Comment