Gold Price Update अचानक सोने-चांदी स्वस्त झाले जाणून घ्या नवीनतम दर

Gold Price Update:सोन्याचा भाव गगनाला भिडला आहे.सोन्याच्या किमतीबद्दल बोलायचे झाले तर सोन्याच्या किमतीत वाढ झाली आहे कारण इस्त्रायल आणि हमास युद्धादरम्यान सोन्याची मागणी खूप वाढत आहे आणि अशा परिस्थितीत, सोन्याच्या किमतीत वाढ होत आहे.किंमत 62000 च्या पातळीपर्यंत पोहोचली आहे, तर काही तज्ज्ञांचे मत आहे की, यंदा सोन्याचे भाव दिवाळीत नवा विक्रम रचू शकतात कारण सोन्याचे भाव वाढत आहेत, याशिवाय चांदीच्या किमतीतही वाढ झाली आहे. 75000 ची पातळी गाठली आहे. HDFC स्ट्रक्चर्सने याबाबत माहिती दिली आहे.

तुमच्या देशातील सोन्या-चांदीच्या किमती जाणून घ्या?

Gold Price Update जर तुम्हाला घरबसल्या सोन्या-चांदीची किंमत जाणून घ्यायची असेल, तर इंडियन बुलियन अँड ज्वेलर्स असोसिएशननुसार, तुम्ही 8955664433 या क्रमांकावर मिस कॉल देऊन किंमत तपासू शकता. तुम्ही या नंबरवर कॉल करताच. या नंबरवरून मेसेज करा. या नंबरवर तुमच्या शहरात सोन्या-चांदीची प्रचलित किंमत काय आहे, असा मेसेज येईल.

सोन्याचे दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

सोने-चांदी खरेदी करताना लक्ष देण्याची गरज आहे का?

धनत्रयोदशीला अवघे काही दिवस उरले आहेत हे आपणा सर्वांना माहीतच आहे आणि याच दरम्यान सोन्याच्या किमतीत सातत्याने वाढ होत असली तरी सणासुदीच्या काळात अनेक ज्वेलर्स ग्राहकांना सोन्यासाठी विविध प्रकारच्या ऑफर्स देत आहेत. परिस्थिती, तुमच्या जवळ रिलीज कमी किमतीत खरेदी करण्याची संधी आहे, तर सणासुदीच्या काळात, ग्राहकांना हॉलमार्किंग आणि शुद्धतेशी संबंधित घटकांची काळजी घ्यावी लागेल कारण जर मी तुम्हाला स्वस्त किंमतीत सोने आणि चांदी देत ​​आहे. , मग तुम्हाला त्याच्या शुद्धतेकडे लक्ष द्यावे लागेल .

 

राष्ट्रीय बाजारात सोन्या-चांदीच्या किमती वाढत आहेत का?

 

राष्ट्रीय बाजारांमध्ये मिळणाऱ्या संकेतांदरम्यान, दिल्लीतील सराफा बाजारात आज सोन्याचा दर प्रति 10 ग्रॅम 300 रुपयांनी वाढून 62,000 रुपयांवर पोहोचला आहे. गेल्या ट्रेडिंग सत्रात सोन्याचा दर 61,700 रुपये प्रति 10 ग्रॅमवर ​​उपलब्ध होता. यामुळे, चांदी ₹ 500 ने मजबूत झाली आहे आणि प्रति किलो 75,000 वर पोहोचली आहे

तज्ञांचे मत काय आहे?

Gold Price Update वास्तविक, आम्ही तुम्हाला सांगतो की एचडीएफसी सुरक्षा सदस्य यादी विशेष लेस्क सोमिल गांधी यांनी सांगितले की, पश्चिम आशियाई प्रदेशात अमेरिकेने क्षेपणास्त्रे तैनात केल्याच्या अहवालानंतर, या प्रदेशातील वाढत्या तणावामुळे सोन्या-चांदीत वाढ झाली आहे. यासह ते 1988 डॉलर प्रति औंस झाले आहे. आणि चांदीच्या दरातही प्रति औंस एक डॉलरने वाढ झाली आहे.

Leave a Comment