Google Pay Loan| गूगल पे वरून काढू शकता, तुमच्या स्वतःच्या मोबाईलवरून 1 लाख रुपयांपर्यंतचे मोफत कर्ज, असा ऑनलाइन अर्ज करा

अनेक वेळा तुम्हाला अचानक पैशांची  गरज भासते आणि तुम्हाला बँकांकडून खूप जास्त दराने वैयक्तिक कर्ज मिळते.  आशी मध्ये एक नवीन निर्णय आला आहे. ढाई अपना आप का कर्ज आणखी एक लाख रुपये मिळाले आहे. तुम्ही अडचणीत असाल तर (Google pay loan) आता तुम्हाला 1 लाख रुपयांपर्यंतचे वैयक्तिक कर्ज मिळू शकते. Google pay loan

Google pay ॲप वरून कर्ज  घण्यासाठी येथे क्लिक करा

मी Google Pay कडून पैसे घेऊ शकतो का?)

Google Pay ॲप उघडा. “मनी” विभागात, कर्जावर टॅप करा किंवा तुम्ही ॲपवर (Google pay loan) कर्ज ऑफर सूचना टॅप करू शकता. “ऑफर” टॅबमध्ये, तुम्हाला पूर्व-मंजूर कर्ज ऑफर तुमच्यासाठी उपलब्ध असतील. तुम्हाला लाभ घ्यायची असलेली कर्ज ऑफर निवडा.(Google pay loan)

गुगल पे वरून कर्ज कसे घ्यावे (गुगल पे से लोन कैसे ले)

 

जर तुम्हाला गुगल पे कडून कर्ज(Google pay loan) घ्यायचे असेल, तर त्यासाठी तुम्हाला गुगल पे अॅप इन्स्टॉल करावे लागेल आणि नंतर तुमच्या मोबाईल नंबरने नोंदणी करावी लागेल, कर्ज घेण्यासाठी काही अॅप्लिकेशन्स आधी लोन सेक्शनवर उपलब्ध आहेत जसे की Money View, Payme. भारत इ. इतर.(Google pay loan)

Google Pay कडून कर्ज घेण्यासाठी कोणत्या अटी आहेत? (Google pay loan)

हे कर्ज घेण्यासाठी तुम्ही ग्राहक असणे आवश्यक आहे, आणि नवीन खाते नसताना, तुमचा क्रेडिट इतिहास चांगला असला पाहिजे, तरच (google payments) तुम्हाला हे कर्ज मिळेल. हाय शक को ये लोन मिल जय आसिया नही रहा है, लिंक्ड क्रेडिट हिस्ट्री अभ्यास करावा लागेल. पूर्व-पात्र वापरकर्ते (DMI Finance Limited) हे कर्ज घेऊ शकतील आणि कर्ज Google Pay द्वारे वितरित केले जाईल. (पासून कर्ज) त्याच्या ग्राहकांना खूप आनंद देत आहे. (dmi finance login) Google Pay द्वारे ग्राहकांना एक लाखापर्यंत कर्ज मिळेल. कर्ज कसे मिळवायचे याची संपूर्ण माहिती आणि कर्जासाठी आवश्यक कागदपत्रे खाली दिली आहेत.(Google pay loan)

Google pay ॲप वरून कर्ज  घण्यासाठी येथे क्लिक करा

Google Pay कडून कर्ज घेण्यासाठी कागदपत्रे आवश्यक आहेत? (कर्ज घेण्यासाठी आवश्यक कागदपत्रे?)

  • आधार कार्ड (मोबाइल नंबर लिंक करणे आवश्यक आहे)
  • पॅन कार्ड
  • बँक पासबुक
  • मी माझे कर्ज GPAY वर कसे भरू?

Google Pay वैयक्तिक कर्ज मिळविण्यासाठी खालील पात्रता निकष आहेत जे खालीलप्रमाणे आहेत:

  • अर्जदाराचे वय २१ वर्षांपेक्षा जास्त असावे.
  • अर्जदार हा भारताचा नागरिक असणे आवश्यक आहे.
  • तुमच्याकडे बँक स्टेटमेंट असणे आवश्यक आहे.
  • तसेच मोबाईल क्रमांक आधार कार्डशी लिंक असणे आवश्यक आहे.
  • तुमच्याकडे सक्रिय बँक खाते असणे आवश्यक आहे

Leave a Comment