farming loan 50000 हजार रुपये प्रोत्साहन अनुदान दुसरा टप्पा “29” जिल्ह्यांना वाटप ; पहा जिल्ह्यानुसार यादी

कर्जमाफी योजना : 50000 प्रोत्साहन अनुदान ही दुसरी यादी आहे. आणि जे शेतकरी पात्र होते, आता KYC नंतर त्यांच्या खात्यात 50 हजारांची सबसिडी जमा होणार आहे. जाहिरात यादी

karjmafi yojana: 50000 प्रोत्साहन अनुदान वितरित केले जाईल, हे 50000 प्रोत्साहन अनुदान दुसऱ्या यादीतील पात्र शेतकऱ्यांना (agriculture loan) जिल्हानिहाय वितरित केले जाईल, यासाठी पहिले 29 जिल्हे पात्र आहेत. कर्जमाफी योजना नवीन अपडेट

50000 हजार रुपये प्रोत्साहन अनुदान दुसरा टप्पा

” 29” जिल्ह्यांना वाटप; पहा जिल्ह्यानुसार यादी

कर्जमाफी नवीन यादी

loan waiver scheme 50,000 रुपयांच्या कर्जमाफीसाठी जाहीर केलेली दुसरी यादी तुम्हाला खाली जिल्ह्याचे नाव दिसेल. प्रथम जिल्ह्याच्या कर्जमाफी योजनेच्या नावावर क्लिक करा, जिल्ह्याच्या नावावर क्लिक केल्यानंतर, तुम्हाला त्या जिल्ह्यातील सर्व तालुके दिसतील, तालुक्याच्या नावावर क्लिक केल्यानंतर, तुम्हाला सर्व गावे दिसतील. तालुका. पीडीएफ यादीवर क्लिक करा आणि यादी पहा. 50000 कर्जमाफी योजना | तुमच्या गावाची पीडीएफ यादी दिसेल त्यावर क्लिक करा आणि यादी पहा. loan waiver scheme

 

karjmafi yojana new update ज्या शेतकरी मित्रांचे नाव प्रोत्साहन यादीत आहे त्यांनी त्यांचे आधार कार्ड घेऊन CSC केंद्रावर जावे. सेतू केंद्राचे तुमच्या गावात नक्कीच केंद्र असेल, तुम्हाला तिथे जाऊन फिजिकल व्हेरिफिकेशन किंवा केवायसी करावे लागेल. त्यानंतरच पैसे तुमच्या खात्यात जमा होतील.  आणखी मित्र येतील. तुमचे आधार कार्ड तुमच्या बँक खात्याशी लिंक आहे की नाही ते तपासा. तर मित्रांनो खाली दिलेल्या जिल्हा लिंक वर क्लिक करा प्रोत्साहन अनुदान यादी c “29” जिल्ह्यांना कर्जमाफी योजनेअंतर्गत 50000 हजार प्रोत्साहन अनुदान वितरित केले जाईल. loan waiver scheme

Leave a Comment