Farmer Loan शेतकऱ्यांसाठी खूप आनंदाची बातमी, या बँकेत खाती असलेल्या शेतकऱ्यांचे संपूर्ण कर्ज सरकार माफ करणार आहे.

शेतकरी कर्ज: नमस्कार मित्रांनो, महात्मा ज्योतिराव फुले कर्ज राहत योजनेअंतर्गत कर्जमाफी झाली आहे. शेतकर्‍यांच्या खात्यात 50,000 रुपये अनुदान जमा होणार हे आपणा सर्वांना माहीत आहे.शेतकऱ्यांना बँक कर्जाचे महत्त्व ही खूप गोड बातमी आहे. ही बातमी पूर्ण वाचा. त्यामुळे तुम्हालाही कळेल काय आहे बातमी.

 

अखेर या बँकेची कर्जमाफी यादी जाहीर करण्यात आली आहे. बँक कर्जदारांची संपूर्ण कर्जमाफी राज्यातील सुमारे 34000 शेतकऱ्यांचे 964.15 कोटी रुपयांचे कर्ज माफ करण्याचा निर्णय घेतला आहे. (कर्जदार) शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी आली आहे. शेतकऱ्यांना सरसकट कर्जमाफी मिळाली आहे. तुमचे नाव आहे की नाही हे देखील तुम्ही तपासू शकता. कोणत्या बँकेने कर्ज माफ केले (शेतकरी कर्ज)? खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून ते तपासा (ई मुद्रा कर्ज). शेतकरी कर्जमाफी 2022 यादी

 

या शेतकऱ्यांची संपूर्ण कर्जमाफी पाहण्यासाठी👉 येथे क्लिक करा👈

 

कोणत्या बँकेने कर्जमाफी केली?

शिखर भुविकास बँकेकडून कर्ज घेतलेल्या शेतकऱ्यांचे संपूर्ण कर्ज माफ करण्यात आले आहे. बँक कर्ज महाराष्ट्र राज्य सहकारी कृषी बहुउद्देशीय विकास बँकेकडून कर्ज घेतलेल्या शेतकऱ्यांचे कर्ज माफ करण्याचा निर्णय सरकारने घेतला आहे. सुमारे 34 हजार शेतकऱ्यांचे 964.15 कोटी रुपयांचे कर्ज माफ करण्यात आले. तसेच भुविकास बँकेच्या कर्मचाऱ्यांची थकबाकी (शेतकरी कर्ज) देण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. सुमारे २७५.४० कोटी रुपयांच्या कर्जाची बँक परतफेड करणार असल्याचे सांगण्यात आले. भुविकास बँकेची मालमत्ता सहकार विभागाचे कार्यालय म्हणून उपलब्ध करून दिली जाईल.

 

भूविकास बँकेच्या कर्मचाऱ्यांची थकबाकीही देण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. ते सुमारे 275.40 कोटी रुपये देतील असे सांगितले जात आहे. भुविकास बँकेची (mgb बँक) मालमत्ता सहकार विभागाचे कार्यालय म्हणून उपलब्ध करून दिली जाईल .

शासनाचा नवीन निर्णय पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

कर्ज माफी यादीत तुमचे नाव कसे पहावे? (शेतकरी कर्जमाफीच्या यादीत तुमचे नाव कसे पहावे)

शेतकरी कर्ज: शेतकरी कर्जमाफीच्या यादीत तुमचे नाव पाहण्यासाठी सरकारच्या mpmandiboard वेबसाइटवर जा. gov मध्ये, नंतर जय किसान कर्ज माफीचा पर्याय निवडा, नंतर चुकलेल्या शेतकऱ्यांचा पर्याय निवडा, नंतर तुमचा जिल्हा निवडा, त्यानंतर तुमचा ब्लॉक निवडा, त्यानंतर सर्व लाभार्थ्यांची यादी दिसेल, ज्यामध्ये तुम्ही तुमचे नाव शोधू शकता. शेतकरी कर्ज

Leave a Comment