MP Land Record आता घरी बसून तुमच्या शेताचा जमिनीचा नकाशा ऑनलाईन पाहा, फेरफार, सातबारा तुमच्या मोबाईलवर अवघ्या 2 मिनिटांत, पाहा तुमच्या जमिनीचा नवीन नकाशा

जमीन अभिलेख: नमस्कार मित्रांनो, सर्व देशवासियांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. म्हणजेच, शेतीच्या जमिनीच्या नकाशांचा संबंध आहे, आता तुम्ही तुमच्या जमिनीचे नकाशे ऑनलाइन (हMP Land Record) घरच्या आरामात बनवू शकता. आता आपण आपल्या मोबाईल फोनवरून शेत जमिनीचा नकाशा मोफत कसा डाउनलोड करू शकता याची माहिती जाणून घेणार आहोत. मित्रांनो, आजच्या युगात (शेती) आपण सर्व काही ऑनलाईन होताना पाहतो. आणि ब्लॉगवर फक्त ग्रुप (MP Land Record) क्रमांक टाकून आपण आपल्या जमिनीचा संपूर्ण नकाशा (उपशेती) कसा पाहू शकता. संपूर्ण माहिती आम्ही आहोत. पुढे जाणार आहे.MP Land Record

 

तुमची जमीन रेकॉर्ड आणि सातबारा डाउनलोड करण्यासाठी 👉येथे क्लिक करा👈

 

MP Land Recordतुम्हाला तुमच्या जमिनीचे मोजमाप करायचे असेल तर तुम्हाला तुमच्या जमिनीचे मोजमाप करावे लागेल. पण आता तुम्हाला मोजण्याची गरज नाही. ऑनलाईन नकाशाद्वारे तुम्ही तुमच्या जमिनीची मोजणी करू शकता. आता शासनाने सातबारा 7/12 उतारा आणि आठ उतारासह जमिनीचे नकाशे ऑनलाईन उपलब्ध करून देण्यास सुरुवात केली आहे. आता आम्हाला कळले आहे की तुम्ही तुमच्या  गावातील शेतजमिनीचा नकाशा मोबाईलद्वारे ऑनलाईन पाहू शकता.MP Land Record

 

जमिनीचा नकाशा ऑनलाइन कसा पाहायचा? (जमिनीचा नकाशा ऑनलाइन कसा पाहायचा)

जमिनीच्या नोंदी: ऑनलाइन पाहण्यासाठी, प्रथम तुम्हाला या वेबसाइटला भेट द्यावी लागेल. नवीन पृष्ठाच्या शीर्षस्थानी गेल्यानंतर, तुम्हाला डाव्या बाजूला एक स्थान दिसेल, त्या स्तंभात तुम्हाला तुमची राज्य श्रेणी (bhoomi online rtc) शासक आणि शहरी असे दोन पर्याय दिसतील. तुम्ही ग्रामीण भागातील असाल तर तुमच्याकडे शासक निवडणे होईल. आणि जर तुम्हाला शहरी भागाचा नकाशा पाहायचा असेल तर तुम्हाला शहरी पर्याय निवडावा लागेल आणि ‘Next’ वर क्लिक करावे लागेल. mplandrecord

 

फक्त गट क्रमांक टाकून स्वतःची जमीन

तुमच्या मोबाईलवर नकाशा

ग्रुप नंबर टाकून तुम्ही तुमचा जमिनीचा नकाशा ऑनलाइन पाहू शकता. जर तुम्हाला गट क्रमांक टाकून जमिनीचा नकाशा पाहायचा असेल तर तुम्हाला ‘प्लॉट नंबरनुसार शोधा’ नावाचे फील्ड दिसेल. त्यानंतर तुमचा जमीन गट नकाशा त्या ठिकाणी उघडेल. तुम्ही तुमचा नकाशा मोठा किंवा कमी देखील करू शकता. MP Land Record

Leave a Comment