SBI Recruitment Bharti कोणतीही परीक्षा न देता डायरेक्ट होणार भरती अर्ज करण्याची शेवटची तारीख

State Bank of India ने संपूर्ण भारतातील पदवी उत्तीर्ण महिला पुरुष उमेदवारांसाठी विविध पदांसाठी भरतीसाठी बँकिंग नोकऱ्यांची अधिसूचना जारी केली आहे. SBI बँक भर्ती 2022 साठी पात्र आणि इच्छुक उमेदवार स्टेट बँक ऑफ इंडियाने विहित केलेल्या शैक्षणिक पात्रतेसाठी पात्र आहेत , शेवटच्या तारखेपूर्वी SBI च्या अधिकृत वेबसाइट sbi.co.in द्वारे SBI ऑनलाइन फॉर्म सबमिट करू शकतात . पदांची संख्या, विभागीय अधिसूचना, अर्ज प्रक्रिया, निवड प्रक्रिया, शैक्षणिक पात्रता, अंतिम तारीख आणि Sbi बँक करिअर अधिसूचनेशी संबंधित इतर माहिती खाली दिलेल्या टेबलवर तपासली जाऊ शकते. Sbi बँक 2022 नोकऱ्या शोधत असलेल्या संपूर्ण भारतातील प्रतिभावान महिला पुरुष उमेदवारांनाएसबीआय बँक रिक्त जागा 2022 मिळविण्याची ही एक चांगली संधी आहे . SBI बँक भरतीशी संबंधित संपूर्ण माहिती खालील तक्त्यावर पाहता येईल.

👉 ऑनलाइन अर्ज  करण्यासाठी  येेथे क्लिक करा  👈

Sbi शिकाऊ नोकरी 2022 तपशील
संस्थेचे नाव स्टेट बँक ऑफ इंडिया
पदांची संख्या 6000 पदे
पात्रता पदवीधर
पदनाम शिकाऊ उमेदवार

 

  

एसबीआय सर्कल आधारित अधिकारी नोकर्‍या 2022 तपशील
संस्थेचे नाव स्टेट बँक ऑफ इंडिया
पदनाम मंडळ आधारित अधिकारी
पदांची संख्या  1026 पदे
पात्रता पदवीधर

 

👉 ऑनलाइन अर्ज  करण्यासाठी  येेथे क्लिक करा  👈

एसबीआय बँक नोकऱ्या सूचना

SBI बँक भारती 2022 च्या अधिकृत घोषणांनंतर, तुम्हाला SBI सरकारी नोकरीच्या सूचना मिळू शकतात . SBI बँक सरकारी नोकऱ्या 2022 साधकांचे आमच्या पोर्टलवर स्वागत आहे ते अर्ज करण्यासाठी आणि त्यांच्या आवडीच्या नोकरीसाठी योग्य पर्याय मिळवण्यासाठी. सरकारप्रीप रिझल्ट पोर्टलवरून नवीनतम माहिती पाहता येईल. एसबीआय बँक करंट जॉब्स ओपनिंग्ज 2022 व्यतिरिक्त, आगामी एसबीआय बँक जॉब्स 2022 आमच्या वेबसाइटद्वारे अपडेट मिळवणारे पहिले असू शकतात .

 

एसबीआय बँक ऑनलाइन फॉर्म २०२२ कसा भरावा

SBI ऑनलाइन फॉर्म 2022 साठी खालील चरणांचे अनुसरण करा . माझ्या जवळील SBI बँक जॉब्स शोधत असलेले संपूर्ण भारतातील पुरुष आणि महिला उमेदवार खाली दिलेल्या पद्धतीचा अवलंब करून SBI ऑनलाइन अर्ज 2022 सबमिट करू शकतात :-

★सर्व प्रथम sbi.co.in ला भेट द्या.

★ तुमची नोंदणी पूर्ण करा, जर आधीच केली नसेल.

★ तुम्ही ज्या विशिष्ट नोकरीसाठी अर्ज करू इच्छिता त्यासाठी अर्ज करा.

★ तुमचा संपूर्ण तपशील प्रविष्ट करा.

★ लागू असल्यास, तुमची फी भरा.

★ भविष्यातील संदर्भासाठी तुमच्या अर्जाची प्रिंट काढा.

एसबीआय जॉबसाठी आवश्यक कागदपत्रे

» १२वी / पदवीधर

» पासपोर्ट आकाराचा फोटो

»पत्त्याचा पुरावा

»जातीचा दाखला

» रोजगार नोंदणी

» जन्मतारीख प्रमाणपत्र

» ओळखपत्र

» स्वाक्षरी

» इतर कागदपत्रे

 

 

👉 अधिकृत वेबसाइटवर जाण्यासाठी  येथे क्लिक करा 👈

 

 

Leave a Comment