Pik Vima List या जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, सरकारने 93 कोटींचा पीक विमा मंजूर, यादीत तुमचे नाव तपासा.

फसल विमा योजना: पीक विमा दावा पहा, या जिल्ह्यातील अतिवृष्टीमुळे नुकसान झालेल्या शेतकऱ्यांना मंजूर 93 कोटींची रक्कम कधी जमा होणार. (bima) मित्रांनो, महाराष्ट्र सरकारने शेतकऱ्यांसाठी एक महत्त्वाचा निर्णय घेतला आहे. आपल्या महाराष्ट्र राज्यातील शेतकऱ्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आली आहे. (beema) या जिल्ह्यातील शेतकर्‍यांना कापूस, सोयाबीन आणि मटार पिकांसाठी सर्वसमावेशक पीक विमा प्रदान करण्यात आला आहे. (bima विमा) ज्या जिल्ह्यासाठी पीक विमा मंजूर झाला आहे तो या पोस्टमध्ये खाली दिलेला आहे. (pmsby fasal vima yojana) जर तुमच्या जिल्ह्याचाही त्यात उल्लेख असेल, तर तुम्हाला पिकअप विमाही लगेच मिळेल. खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून तुमची स्थिती तपासा.

 

पीक विमा योजनेची तुमची ऑनलाइन स्थिती तपासण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

पीक विमा योजनेच्या लाभार्थी शेतकऱ्यांची यादी डाउनलोड करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

क्लॉज दूध

सोयाबीनचा पीक विमा भरणाऱ्या शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात सोयाबीनचा २५ टक्के पीक विमा जमा करण्यात आला आहे. मित्रांनो, हा पीक विमा राज्यातील सर्व शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात जमा करण्यात येत आहे. मित्रांनो, जर तुम्ही पिकअप विमा भरला असेल, तर खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून तुमची स्थिती तपासा.

 

पीक विमा योजनेच्या अधिकृत वेबसाइटवर जाण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

फसल विमा योजना आमच्या खात्यात पीक विमा जमा झालेला नाही किंवा कोणत्या जिल्ह्यासाठी २५ टक्के पीक विमा लागू आहे, पीक विमा भरला आहे पण स्वीकारला नाही किंवा त्यांचे फॉर्म सबमिट केलेले नाहीत असे प्रश्न अनेक शेतकर्‍यांना असतात. सर्व प्रश्नांची उत्तरे आहेत की नाही. (फसल बिमा) आज भेटू.पीक विमा न मिळण्याचे कारण काय? तुमची पीक विम्याची स्थिती तपासा. जेव्हा तुम्हाला pic vima पावती मिळते, जर तुम्ही पावती ठेवली असेल, तर तुम्ही पावती तपासू शकता, vima 2022 निवडू शकता तुमचे पेमेंट का मिळाले नाही किंवा कोणत्या बँकेकडून. कोण गेले आणि कोणत्या कारणाने आले नाही, हे या पावत्या पाहून कळणार आहे.

Leave a Comment