Loan form aadhar card |आधार कार्ड वरून 10000 चे कर्ज कसे मिळवायचेLoan form aadhar card  आधार कार्डवरून 10000 चे कर्ज कसे मिळवायचे: आज आम्ही तुम्हाला तुमच्या आधार कार्डद्वारे कर्ज कसे Loan form aadhar card घेऊ शकता ते सांगणार आहोत. आज आपण अशा जगात वावरत आहोत जिथे आपण कोणतीही माहिती ऑनलाइन मिळवू शकतो किंवा घरबसल्या कोणतेही काम करू शकतो. त्याच प्रकारे, तुम्ही तुमच्या घरबसल्या तुमच्या आधार कार्डद्वारे 10000 पर्यंत कर्ज घेऊ शकता. कारण आपल्याला माहित आहे की कोणत्याही व्यक्तीला कधीही कर्जाची गरज भासू शकते.


आज मी तुम्हाला अशाच एका ॲप्लिकेशनबद्दल माहिती देणार आहे ज्याद्वारे तुम्ही तुमच्या स्मार्टफोनद्वारे आधार कार्डद्वारे ऑनलाइन कर्ज मिळवू शकता. जर तुम्हाला हे कर्ज घेण्याबाबत संपूर्ण माहिती मिळवायची असेल, तर हा लेख शेवटपर्यंत पहा आणि घरबसल्या कर्ज मिळवा. येथून तुम्हाला कर्ज घेण्यासाठी पात्रता, अर्ज प्रक्रिया आणि इतर माहिती मिळेल

.

आधार कार्डवरून कर्ज घेण्यासाठी ॲप

जर तुम्हाला तुमच्या आधार कार्डद्वारे कर्ज घ्यायचे असेल, तर तुम्ही घरबसल्या तुमच्या मोबाईलवरून ऑनलाइन कर्ज घेऊ शकता. यासाठी तुम्हाला तुमच्या स्मार्ट फोनमध्ये एक ॲप्लिकेशन डाऊनलोड करावे लागेल, त्याद्वारे तुम्ही 1000 ते 10000 पर्यंत कर्ज मिळवू शकता. जर तुम्ही बँकेत कर्ज घेण्यासाठी गेलात तर तुम्हाला 50 हजारांपर्यंत कर्ज घ्यावे लागेल.


परंतु तुम्ही तुमच्या इच्छेनुसार या ॲपवरून 10 हजारांपर्यंत कर्ज घेऊ शकता, तेही महिन्यासाठी 3% व्याजाने. यासाठी तुम्हाला प्लेस्टोअरच्या माध्यमातून तुमच्या फोनवर ओकॅश लोन ॲप इन्स्टॉल करावे लागेल, त्याद्वारे तुम्ही आधार कार्डद्वारे कधीही कर्ज मिळवू शकता. आपण खालील वरून अधिक माहिती मिळवू शकता.


आधार कार्डवरून कर्ज घेण्याशी संबंधित इतर माहिती

तुम्हाला माहिती आहेच की, जेव्हा कोणाला पैशाची गरज असते तेव्हा त्यांना त्यांच्या नातेवाईकांकडून किंवा इतर लोकांकडून पैसे मागावे लागतात. कारण जर तुम्हाला कमी पैशांची गरज असेल तर तुम्हाला बँकेतून पैसे मिळणार नाहीत पण Ocash App ने तुम्हाला 10 हजारांपर्यंत कर्ज मिळू शकते. ते घरबसल्या ऑनलाइनही कर्ज मिळवू शकतात.


या संस्थेला NBFC ची देखील मान्यता आहे आणि ती कमी व्याजावर कर्ज देते. तुम्हाला ते 60 दिवसांच्या आत भरावे लागेल. यासाठी काही कागदपत्रे आवश्यक आहेत जी तुम्हाला कर्ज घेण्यासाठी अपलोड करावी लागतील आणि तुमची कागदपत्रे पूर्णपणे सुरक्षित आहेत. तुम्ही तुमच्या इच्छेनुसार अर्ज करू शकता.

आधार कार्डवरून कर्ज घेण्याची पात्रता Eligibility

 • यासाठी फक्त भारतीय नागरिक अर्ज करू शकतात.
 • अर्जदाराचे वय 18 ते 60 वर्षांच्या दरम्यान असावे.
 • तुम्ही तुमच्या वार्षिक उत्पन्नाची माहिती द्यावी.
 • बँक तपशील द्यावा लागेल.
 • तुमच्याकडे इंटरनेटशी कनेक्ट केलेला स्मार्टफोन असणे आवश्यक आहे.

आधार कार्ड कर्ज घेण्यासाठी आवश्यक कागदपत्रे  Important Documents

 • आयडी प्रमाणपत्र
 • आधार कार्ड
 • वर्तमान निवास प्रमाणपत्र
 • पगार प्रमाणपत्र
 • स्वयंरोजगार प्रमाणपत्र
 • मोबाईल नंबर
ओकॅश ॲपमध्ये कर्ज घेण्यासाठी अर्ज प्रक्रिया online अर्ज
 • सर्वप्रथम तुम्हाला तुमच्या फोनवर Ocash ॲप इंस्टॉल करावे लागेल.
 • त्यानंतर तुम्हाला तुमचा मोबाईल नंबर टाकावा लागेल ज्यावरून तुमच्या मोबाईलमध्ये OTP येईल, त्याद्वारे तुम्हाला नोंदणी करावी लागेल.
 • त्यानंतर तुम्हाला तुमची काही मूलभूत माहिती आणि KYC कागदपत्रे त्यात अपलोड करावी लागतील.
 • मग तुम्हाला तुमच्या पात्रतेच्या मंजुरीची प्रतीक्षा करावी लागेल.
 • त्यानंतर, तुमची पात्रता मंजूर झाल्यानंतर, तुमच्या खात्यात पैसे येतील ज्यात खाते क्रमांक दिलेला आहे.
 • अशा प्रकारे तुम्ही कर्जासाठी अर्ज करू शकता.

Leave a Comment