Bike Insurance पार्टी झिरो डेप्रिसिएशन डाउनलोड नूतनीकरण 2022


policybazaar bike insurance:: पॉलिसीबा (bike insurance): तुम्ही घरे बसू शकता आणि इन्शुरन्सची रक्कम भरून पैसे भरू शकता हे तुमच्याद्वारे ईमेल आयडीमध्ये पॉलिसी दस्तावेज पाठवले जात आहे जो की डिजिटल रूप से सिग्नेचर इन्शुरन्स झाला होता. कॉपीला ओरिजिनल म्हणून वापरता येऊ शकते परंतु जर तुम्ही ओरिजिनल हार्डकॉपी इच्छित असाल तर तो इन्शुरन्स सामान्य टोल फ्री नंबरवर कॉल कर मंगवा करू शकतो जो की डाक से तुमच्या घरापर्यंत पंहुचा जायेगा.(bike insurance)

Bike Insurance पार्टी झिरो डेप्रिसिएशन डाउनलोड नूतनीकरण

👇👇👇👇

👉 यथे क्लिक करा👈

तुम्‍ही बीबी इन्शुरन्‍स करते समय कुछ बात तुम्‍ही तुमच्‍या जरुरत खाते से विमा खरेदी करू शकता म्‍हणून आज ही पोस्‍ट सांगा की तुम्‍ही घरी बसून पॉलिसीबझार वेबसाइट वेबसाइट ऑनलाइन बाय इन्शुरन्‍स करण्‍याची आणि सर्व माहिती सांगा. खाली लिहिलेले मिल जायेगा तुम्हे वाचून समजावून सांगू शकता.


टूव्हीलर इंश्योरेंस  ( travel insurance) कंपनियां आजकल ग्राहकांना लुभाने आणि साल दर साल त्यांच्यासोबत राहतील ते सुनिश्चित करण्यासाठी अनेक की सुविधा आई आहेत. आज, इंटरनेट पर बीमा ऑनलाइन खरेदी करणे एक मुक्त आणि सुलभ प्रक्रिया आहे.बाइक बीमा कारण आहे?

भारत सरकार के मोटर व्हीकल्स एक्ट नुसार, बाइक मालकांना आपल्या वाहनांसाठी बाइक बीमा करणे अनिवार्य आहे. अगर तुम्हे एक बाइक ओनर है और तुम बाइक का इन्शुरन्स नहीं लेते तो पकड़े जाने पर जुर्माना देना होगा. हे उत्तम आहे की बाइक इन्सुरन्स (bike insurance)ले. शिवाय बीई इन्शुरन्स  (bike insurance)  घेणे अनेक आणि फायदेशीर आहे


Bike Insurance  का   जरुरी आहे आणि त्याचे समर्थन काय आहे?

  1. जर एखाद्या दुर्घटनेने हादसे किंवा अन्य कारणामुळे तुमच्या गाडीला नुकसान पोहोचते, तो बीमा कंपनीच्या सुरक्षेसाठी सर्व खर्चाचे पैसे देतील.
  2. दुसरा लाभ हा आहे की या मालिकेतील चालकांची अपघाताची बीमा, स्थाई कुल वैयक्तिक व्यक्ती किंवा मृत्यूच्या बाबतीत देखील सुरक्षा प्रदान करते.
  3. तीसरा लाभार्थी आहे की हे सर्व प्रकार तिसरा पक्षाच्या व्यक्तिरेखेवर लक्ष ठेवण्यासाठी मदत करणे म्हणजे तुमच्या व्हीकल से की हानि/शारीरिक दुखापत या मृत्यूवर, तुमची परवडणारी कायदेशीर देणगीदार का निपटारा इन्शुरन्स कंपनी आहे.

कॉम्पहेन्सिव इन्शुरन्स आणि तिसरी पार्टी इन्शुरन्स मध्ये काय अंतर आहे?

थर्ड पार्टी इन्शुरन्स में ही तुमची गाडी रस्त्यावरून चालत असलेल्या एखाद्या व्यक्तीच्या गुणवत्तेला नुकसान पोहोचवत असेल तर त्यासाठी इन्शुरन्स कंपनी मुआवजा देते पण तुमच्या कोणत्याही नुकसानासाठी इन्शुरन्स कंपनी भरपाई करत नाहीये तर कॉम्प्रिहेन्स इन्शुरन्समध्ये कोणीतरी अन्य व्यक्ती आहे. त्याच्या वाहनाला नुकसान केल्याने- सोबत तुमच्या वाहनाला नुकसानही भरपाईही इन्शुरन्स कंपनी करते(bike insurance)

policybazaar bike insurance दावा प्रक्रिया काय आहे

दाव्यासाठी तुम्हाला शाखेत जाण्याची गरज नाही, तुम्हाला फक्त टोल नंबरवर कॉल करावा लागेल ज्याचा तुमच्या पॉलिसीमध्ये उल्लेख असेल सर्वेक्षक तुमचे वाहन जेथे असेल ते पाहण्यासाठी येतील, ते तपासणी करतील आणि त्याचा फोटो क्लिक करतील. तुम्‍ही तुमच्‍या क्‍लेममध्‍ये जी रक्कम गुंतवणार आहे, त्‍यापेक्षा तुमच्‍या रकमेची परतफेड केली जाईल किंवा तुम्‍ही कॅशलेस कंपनीत जात असल्‍यास त्‍यासाठी कंपनी काहीही देण्‍याची गरज नाही.(bike insurance)


आयडीव्ही मूल्य म्हणजे काय

IDV हे तुमच्या वाहनाचे विमा उतरवलेले घोषित मूल्य आहे IDV हे तुमच्या वाहनाचे वर्तमान बाजार मूल्य आहे. IDV म्हणजे वाहन विमा पॉलिसीसाठी विमाकर्त्याद्वारे देय असलेली सर्वोच्च रक्कम

Leave a Comment